சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியின் வீட்டுக்கு வெடிகுண்டு மிரட்டல்: ரசிகர்கள் கண்டனம்

நடிகர் ரஜினி வீட்டில் வெடிகுண்டு இருப்பதாக வந்த மிரட்டலுக்கு ரசிகர்கள் கண்டனம் தெரிவித்து வருகின்றனர்.


நடிகர் ரஜினிகாந்தின் வீட்டில் வெடிகுண்டு வைக்கப்பட்டிருப்பதாக மிரட்டல் விடுக்கப்பட்டு இருப்பது ரசிர்களுக்கு அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

கொரோனா முழு அடைப்பு காரணமாக சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் அவரது வீட்டிலேயே இருக்கும் நிலையில் இன்று காலை பத்து முப்பது மணி அளவில் காவல் கட்டுப்பாட்டு அறைக்கு மர்ம நபர் ஒருவர் போன் செய்து ‘ரஜினிகாந்த் வீட்டில் வெடிகுண்டு இருக்கிறது’ எனக் கூறிவிட்டு வேறு எதுவும் சொல்லாமல் அழைப்பை துண்டித்துள்ளார்.

வீட்டுக்கு வெடிகுண்டு நிபுணர்கள் மற்றும் மோப்ப நாய்களுடன் சென்ற போலீசார் அங்கு தீவிர சோதனை மேற்கொண்டனர். ரஜினியின் வீட்டை சுற்றியுள்ள இடங்களிலும் சோதனை நடைபெற்றது எந்த வெடி பொருளும் கிடைக்காததால் இந்த அழைப்பு போலியானது என உறுதி செய்தனர்.

அதன் பிறகு போன் செய்த நபர் யார் என்பது பற்றிய விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது. இதற்கு முன்பே அந்த நபர் இதுபோன்ற பல போலியான வெடிகுண்டு மிரட்டல்களை மேற்கொண்டிருக்கிறார் என கூறப்படுகிறது.தற்போது அண்ணாத்தா படத்தில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார். சிவா இயக்கி வரும் அந்த படம் கிட்டத்தட்ட 60 சதவீதம் முடிந்துவிட்டது. அடுத்த வருடம் பொங்கலுக்கு ரிலீஸ் என சமீபத்தில் தான் சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம் அறிவித்தது. ஆனால் தற்போது லாக் டவுன் தொடர்ந்து நீடிப்பதால், பொங்கல் ரிலீஸில் இருந்தும் அண்ணாத்த தள்ளிப் போகலாம் என தகவல் பரவி வருகிறது.

சிவா இயக்கி வரும் இந்தப் படத்தில் நயன்தாரா, கீர்த்தி சுரேஷ், குஷ்பு, மீனா உள்ளிட்ட பலர் நடிக்கின்றனர். ரஜினியின் தங்கையாக தான் கீர்த்தி சுரேஷ் நடிக்கிறார் என்றும் கூறப்படுகிறது.

சமீபத்தில் அளித்த பேட்டி ஒன்றில் சூப்பர் ஸ்டாருடன் நடித்த அனுபவம் பற்றி கீர்த்தி சுரேஷ் பேசியிருந்தார். தான் ஒரு தீவிர ரஜினி ரசிகை என்றும், அவருடன் நடிப்பது தனது கனவு நிஜமானது ஆக உணர்வதாகவும் கூறியுள்ளார். ரஜினியுடன் சில நாட்கள் ஷூட்டிங்கில் கலந்து கொண்டதாகவும், ஷூட்டிங் முழுவதும் தான் ரஜினியை வியந்து பார்த்ததாகவும் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

அண்ணாத்த படம் தனக்கு மிகவும் ஸ்பெஷலானது என்றும் அவர் கூறியிருந்தார். ரஜினியின் வீட்டில் வெடிகுண்டு வைக்கப்பட்டிருப்பதாக மிரட்டல் வந்ததற்கு அவரது ரசிகர்கள் சமூக வலைத்தளங்களில் கண்டனம் தெரிவித்து வருகின்றனர்


Like it? Share with your friends!

basith

0 Comments

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Choose A Format
Personality quiz
Series of questions that intends to reveal something about the personality
Trivia quiz
Series of questions with right and wrong answers that intends to check knowledge
Poll
Voting to make decisions or determine opinions
Story
Formatted Text with Embeds and Visuals
List
The Classic Internet Listicles
Countdown
The Classic Internet Countdowns
Open List
Submit your own item and vote up for the best submission
Ranked List
Upvote or downvote to decide the best list item
Meme
Upload your own images to make custom memes
Video
Youtube, Vimeo or Vine Embeds
Audio
Soundcloud or Mixcloud Embeds
Image
Photo or GIF
Gif
GIF format